Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửiNgười gửiThời gian
Kiếm Thế HappyGamesVN Entry tự viết dành cho gió... MasterWed Feb 29, 2012 11:46 pm
nước hoa xin xách tay từ sing về Entry tự viết dành cho gió... MasterFri Aug 27, 2010 6:54 pm
Nhờ dịch bài hát tiếng Anh 2 Stars Entry tự viết dành cho gió... MasterTue Jul 27, 2010 3:02 pm
Nhờ dịch bài hát tiếng Anh 1 Step Closer Entry tự viết dành cho gió... MasterTue Jul 27, 2010 3:00 pm
Thúy hâm :)) Entry tự viết dành cho gió... MasterSun Jun 20, 2010 5:20 pm
Dương V :)) Entry tự viết dành cho gió... MasterSun Jun 20, 2010 5:19 pm
Sock: ăn thịt chuột nguyên con nè Entry tự viết dành cho gió... MasterWed May 19, 2010 12:37 pm
Trò chơi của Hackker Entry tự viết dành cho gió... MasterWed May 19, 2010 12:36 pm
CS trong trường Amsterdam - Hà Nội Entry tự viết dành cho gió... MasterSat May 15, 2010 2:46 pm
Nội công của các hạ thật cao thâm ! bái phục.. bái phục Entry tự viết dành cho gió... MasterFri Apr 30, 2010 12:31 pm
Chấn Động Nữ Sing VN nhảy lầu " KINH HOÀNG" Entry tự viết dành cho gió... MasterThu Apr 22, 2010 9:08 pm
Thuốc lắc làm cho con người ta như thế này đây Entry tự viết dành cho gió... MasterThu Apr 22, 2010 9:05 pm
Clip: Đau mắt vì cảnh yêu đương nơi công cộng... Entry tự viết dành cho gió... MasterMon Apr 19, 2010 12:39 pm
Thầy giáo và nữ sinh vác ghế choảng nhau trong lớp Entry tự viết dành cho gió... MasterMon Apr 19, 2010 12:35 pm
Vắt cổ gì...ra nước? Entry tự viết dành cho gió... MasterThu Apr 15, 2010 12:01 pm
Trò "Trả lời bằng tên bài hát" Entry tự viết dành cho gió... MasterThu Apr 15, 2010 11:13 am
Nạn nhân đầu tiên của 3G ! các bạn nên cẩn thận ! Entry tự viết dành cho gió... MasterWed Apr 14, 2010 7:57 pm
Gặp Meo Meo – cô gái được coi là “hot girl số 1 Sài Gòn” Entry tự viết dành cho gió... MasterTue Apr 13, 2010 11:57 am
Clip ' mày thương binh' gây chú ý nhất Internet tuần qua Entry tự viết dành cho gió... MasterTue Apr 13, 2010 11:51 am
—• Don't•Love •— Entry tự viết dành cho gió... MasterMon Apr 12, 2010 9:09 pm
ÔI Em Thủy Tiên ngày xưa nè , khác một trời 1 vực với bây giờ Entry tự viết dành cho gió... MasterFri Apr 09, 2010 7:24 pm
ảnh từ hồi bé tí của mtm.ko0lb0y [ so hot ] Entry tự viết dành cho gió... MasterWed Apr 07, 2010 10:26 pm
Đoán xem :)) Entry tự viết dành cho gió... MasterWed Apr 07, 2010 10:24 pm
Tiền... Entry tự viết dành cho gió... MasterWed Apr 07, 2010 10:21 pm
Cuộc Sống Và Tình Yêu... Entry tự viết dành cho gió... MasterWed Apr 07, 2010 10:13 pm
Dương kún [Part 2] Entry tự viết dành cho gió... MasterWed Apr 07, 2010 6:30 pm
Gặp “dị nhân” xổ số đánh đâu trúng đấy Entry tự viết dành cho gió... MasterTue Apr 06, 2010 8:48 pm
BÃO đây! :D Entry tự viết dành cho gió... MasterTue Apr 06, 2010 2:11 pm
Show show ...... 1 cái ảnh :D Entry tự viết dành cho gió... MasterMon Apr 05, 2010 2:59 pm
Dương Kún... Entry tự viết dành cho gió... MasterMon Apr 05, 2010 2:58 pm
Similar topics

Entry tự viết dành cho gió...Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Entry tự viết dành cho gió... Icon_minitimeFri Jan 29, 2010 3:29 pm
Entry tự viết dành cho gió... Bgavatar_06
Entry tự viết dành cho gió... Bgavatar_01Entry tự viết dành cho gió... Bgavatar_02_newsEntry tự viết dành cho gió... Bgavatar_03
Entry tự viết dành cho gió... Bgavatar_04_newmtm.ko0lb0yEntry tự viết dành cho gió... Bgavatar_06_news
Entry tự viết dành cho gió... Bgavatar_07Entry tự viết dành cho gió... Bgavatar_08_newsEntry tự viết dành cho gió... Bgavatar_09
[Thành viên] - mtm.ko0lb0y

Entry tự viết dành cho gió... Medal110

Entry tự viết dành cho gió... Vide

Bài gửiTiêu đề: Entry tự viết dành cho gió...
https://k3c-kthn.forumvi.com

Nguồn : http://k3c-kthn.8forum.net

Tiêu Đề : Entry tự viết dành cho gió...

k3c-kthn.tk - Kết Nối Cộng Đồng Lớp K3c-kthn

--------------------------------------------------
12h52 phút:

Trời vẫn đang mưa.Những hạt mưa rơi lặng lẽ trong đêm tối.Tớ đang ngồi đây,bên cạnh máy tính và nghe bài Mưa của Thuỳ Chi.Bài mà khi đi cùng ấy vào những ngày mưa tớ hay ngêu ngao hát cho ấy nghe :"Lắng nghe mưa thầm hát,từng giọt thấm ướt vai em...mà lòng thấy ấm bên anh mỗi lúc bên nhau dưới mưa nồng nàn...Fải chăng là 1 thoáng, 1 lần hát khẽ bên anh.Rằng trong cuộc đời này sẽ mãi chẳng 1 lần cách xa nhau..."bài này hay nhỉ...

Tớ lại nhớ lại cái chiều mưa hôm ấy, tớ và ấy đi cùng nhau dưới mưa. ấy cõng tớ đi dưới trời mưa.Tớ bình yên trên đôi vai ấy.

Tớ nhớ lại những dòng chữ viết trên tường mà ấy dùng ô viết lên và mỉm cười.Tớ hạnh phúc.

Tớ nhớ lại cảm giác ôm ấy khi đi dưới trời mưa, từng giọt nước mưa rơi xuống người lạnh toát nhưng cảm giác có ấy thật là ấm áp.Tớ đc bảo vệ.

Tớ nhớ lại những câu trách yêu của ấy khi tớ cứ đòi đi mưa trong khi ho suốt mà ko chịu về cũng chẳng chịu uống thuốc.Tớ được quan tâm.

Tớ nhớ lại những cái thơm má dịu dàng mà đáng yêu của ấy và tớ.Tớ cảm thấy thật ngọt ngào.

.......

Nhưng cũng có những lúc ấy làm tớ rất buồn,và nghĩ rằng ấy chẳng yêu tớ nhiều như những lời ấy nói.

Là khi ấy để những đồ vật của người con gái # trong phòng, nơi mà 1 ngày ấy fải đảo mắt qua đến 180 lần ấy sẽ quên kiểu gì khi ngày nào cũng đối diện với những kỉ niệm ngày xưa ấy.Giờ đây điều mà ấy cần làm ko fải là vất hết những thứ đồ ấy đi.Mà...hãy để nó vào 1 góc như những kỉ niệm đã vào dĩ vãng.Chỉ để lại những thứ của tớ, thuộc về tớ,và chỉ có tớ trong ấy thôi.Và nhớ nhé, sau này ấy sẽ ko fải cất những thứ có tớ đi như 1 kỉ niệm nữa.Mà là tớ - hiện tại này - và cả tương lai nữa.

Là khi ấy nói ấy ko có thói quen để ảnh của "người #" trong blog của mình.Điều ấy rất..."bựa".Chỉ là hồi trc ấy tán tớ thì ấy để thôi...Hiz, từng dòng, từng chữ trong cái tin nhắn ấy như gặm nhấm tình cảm của tớ 1 cách tàn nhẫn.Đừng bao giờ đùa kiểu ấy nữa nếu ấy có ý định làm trái tim tớ...đau nhói.Và vì nó cũng là 1 kiểu đùa "bựa" nhất mà tớ từng gặp đấy.Để những hình ảnh của người mình yêu trong blog là 1 cách thể hiện tình cảm thôi.Rất đơn giản nhưng nếu ấy ko muốn thì tớ k ép đâu.

Là khi ấy vô tâm ngủ quên để tớ chờ trc cửa nửa tiếng đồng hồ dưới trời nắng chang chang.Thật ra tớ ko cảm thấy giận mà chỉ thấy lo thôi.Tớ chỉ sợ ấy gặp fải chuyện gì ko hay vì ấy ít khi trễ hẹn mà.Đừng làm tớ lo nữa nhé.

Là khi trong blog của ấy ngày xưa có những entry mà ấy viết cho ng` #.Vậy mà sao khi yêu tớ, ấy ko dành thời gian và tình cảm của mình để viết cho tớ dù chỉ 1 dòng.Và những dòng comment ở trong blog của những ng` con gái #.Nhưng ko bao giờ xuất hiện trong blog của tớ....thật ra tớ ko muốn ấy vì sự tác động lời nói của tớ mà làm thế này thế kia.Mà tớ chỉ thấy ko vui thôi...thật sự thế.

==> Và còn nữa cơ. Ấy fải hiểu nhé, ko fải tớ kể tội ấy đâu.Mà tớ chỉ muốn cho ấy biết rằng tớ là người dễ tha thứ.tớ ko như những đứa con gái # vì những chuyện xích mích mà giận dỗi người yêu đến mấy ngày.Tớ ko muốn chúng ta yêu nhau mà làm nhau đau,làm nhau ức chế và mệt mỏi vì nhau.Nhưng đừng vì tớ dễ tính mà hết lần này đến lần # làm tổn thương đến tớ nhé...Và sức chiụ đựng của tớ có hạn thôi.

1h20 phút.

Và tớ biết ấy cũng yêu tớ...rất nhiều.Ấy đã cố gắng vì tớ mà làm nhiều việc.Cố gắng để đc ở bên tớ.Tớ cảm thấy rất hạnh phúc khi có ấy ở bên cạnh.Tớ ko thể tưởng tượng đc 1 ngày nào đó ấy sẽ ra đi.Cuộc sống của tớ sẽ thế nào.Rồi những nỗi buồn ấy sẽ đong đầy bao nhiêu nước mắt cho đủ.Tớ sợ những gì đã có giữa chúng ta sau này sẽ là kỉ niệm khi tớ nhớ về.Tớ sợ thứ gọi là khoảng - cách sẽ dần dần mang ấy xa khỏi tầm tay của tớ.Để 1 ngày tớ đưa bàn tay ra và ko thấy tay ấy nắm lấy nữa...

Vì vậy.nếu ấy yêu tớ thì đừng rời xa tớ nhé.Tớ và ấy sẽ làm tất cả để chúng ta có thể đc ở bên nhau.Vì hiện tại chúng ta yêu nhau.Và vì...tương lai chúng ta sẽ bên nhau.

(Blog:xin dấu tên)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Entry tự viết dành cho gió...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài