Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửiNgười gửiThời gian
Kiếm Thế HappyGamesVN Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterWed Feb 29, 2012 11:46 pm
nước hoa xin xách tay từ sing về Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterFri Aug 27, 2010 6:54 pm
Nhờ dịch bài hát tiếng Anh 2 Stars Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterTue Jul 27, 2010 3:02 pm
Nhờ dịch bài hát tiếng Anh 1 Step Closer Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterTue Jul 27, 2010 3:00 pm
Thúy hâm :)) Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterSun Jun 20, 2010 5:20 pm
Dương V :)) Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterSun Jun 20, 2010 5:19 pm
Sock: ăn thịt chuột nguyên con nè Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterWed May 19, 2010 12:37 pm
Trò chơi của Hackker Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterWed May 19, 2010 12:36 pm
CS trong trường Amsterdam - Hà Nội Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterSat May 15, 2010 2:46 pm
Nội công của các hạ thật cao thâm ! bái phục.. bái phục Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterFri Apr 30, 2010 12:31 pm
Chấn Động Nữ Sing VN nhảy lầu " KINH HOÀNG" Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterThu Apr 22, 2010 9:08 pm
Thuốc lắc làm cho con người ta như thế này đây Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterThu Apr 22, 2010 9:05 pm
Clip: Đau mắt vì cảnh yêu đương nơi công cộng... Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterMon Apr 19, 2010 12:39 pm
Thầy giáo và nữ sinh vác ghế choảng nhau trong lớp Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterMon Apr 19, 2010 12:35 pm
Vắt cổ gì...ra nước? Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterThu Apr 15, 2010 12:01 pm
Trò "Trả lời bằng tên bài hát" Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterThu Apr 15, 2010 11:13 am
Nạn nhân đầu tiên của 3G ! các bạn nên cẩn thận ! Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterWed Apr 14, 2010 7:57 pm
Gặp Meo Meo – cô gái được coi là “hot girl số 1 Sài Gòn” Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterTue Apr 13, 2010 11:57 am
Clip ' mày thương binh' gây chú ý nhất Internet tuần qua Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterTue Apr 13, 2010 11:51 am
—• Don't•Love •— Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterMon Apr 12, 2010 9:09 pm
ÔI Em Thủy Tiên ngày xưa nè , khác một trời 1 vực với bây giờ Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterFri Apr 09, 2010 7:24 pm
ảnh từ hồi bé tí của mtm.ko0lb0y [ so hot ] Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterWed Apr 07, 2010 10:26 pm
Đoán xem :)) Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterWed Apr 07, 2010 10:24 pm
Tiền... Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterWed Apr 07, 2010 10:21 pm
Cuộc Sống Và Tình Yêu... Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterWed Apr 07, 2010 10:13 pm
Dương kún [Part 2] Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterWed Apr 07, 2010 6:30 pm
Gặp “dị nhân” xổ số đánh đâu trúng đấy Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterTue Apr 06, 2010 8:48 pm
BÃO đây! :D Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterTue Apr 06, 2010 2:11 pm
Show show ...... 1 cái ảnh :D Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterMon Apr 05, 2010 2:59 pm
Dương Kún... Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép MasterMon Apr 05, 2010 2:58 pm
Similar topics

Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lépXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 12:00 am
Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_06
Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_01Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_02_newsTeen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_03
Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_04_newgenjitakiyaTeen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_06_news
Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_07Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_08_newsTeen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_09
[Thành viên] - genjitakiya

Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Stars6

Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Vide

Bài gửiTiêu đề: Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép
http://vn.myblog.yahoo.com/o0o_kangmaru_o0o

Nguồn : http://k3c-kthn.8forum.net

Tiêu Đề : Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép

k3c-kthn.tk - Kết Nối Cộng Đồng Lớp K3c-kthn

--------------------------------------------------
Một teen girl Hồng Kông sau khi bị bạn trai bỏ vì chê ... ngực quá nhỏ sau 3 tháng chia tay đã đăng 1 clip lên Youtube với nội dung chứng minh cho bạn trai cũ thấy rằng: sau 3 tháng, ngực cô đã to hơn rất nhiều và anh ta đừng có mơ mà được động vào ngực của cô ta thêm 1 lần nữa.

Trong clip dài hơn 1 phút dành tặng cho chàng bạn trai "ham hố, cô nàng xinh đẹp đã không ngần ngại ... vạch áo mình ra để chứng minh cho anh ta thấy rằng: "ngực em bây giờ đã to hơn trước nhiều" !!!

Trong clip này, cô gái cũng nhiều lần nhắc đến "C cup", không hiểu "C cup" là gì nhưng đoán đó được xem như 1 thước đo vòng 1 của các quý cô.

Sau đây, xin tạm dịch những gì mà cô gái này đã nói trong clip dành tặng cho bạn trai cũ:

"Ng ga ching (phiên âm tên người bạn trai), đồ con hoang thối tha! Trước khi anh có tôi, anh đã làm bất cứ điều gì tôi yêu cầu. Sau khi anh đã có tôi, chúng ta đã không thể được về mọi thứ. Ok, vẫn không sao, nhưng sau đó anh bắt đầu phàn nàn rằng ngực của tôi là cỡ AA và quá nhỏ! Và anh bỏ tôi vì điều đó đúng không?

Hôm nay, 3 tháng sau khi chúng ta đã chia tay, tôi muốn cho anh thấy một cái gì đó. Bây giờ, hãy nhìn cho kĩ, tôi có 1 "C cup". Anh đang tiếc vì tôi đã không kéo xuống hết? Và tôi cá là anh đang muốn "làm" tôi một lần nữa, phải không? Nhưng xin lỗi, anh không còn cơ hội nữa. Tôi sẽ không gặp anh nữa và tôi cũng KHÔNG BAO GIỜ cho anh sờ vào ngực tôi đâu!

Ng Ga Ching, anh có thể nói tôi là một con chó cái hoặc là tôi mắc bịnh "hội chứng công chúa", nhưng nó không quan trọng, anh không bao giờ có thể nói rằng ngực tôi nhỏ 1 lần nữa. Nhìn chúng đi, đó là C's, You don’t even have a C on your school certificate."

(câu cuối hơi khó dịch nên copy nguyên bản)

Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Download
https://www.youtube.com/v/JeY8R2w80Dk

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 12:10 am
Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_06
Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_01Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_02_newsTeen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_03
Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_04_newmtm.ko0lb0yTeen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_06_news
Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_07Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_08_newsTeen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Bgavatar_09
[Thành viên] - mtm.ko0lb0y

Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Medal110

Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép
https://k3c-kthn.forumvi.com

Nguồn : http://k3c-kthn.8forum.net

Tiêu Đề : Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép

k3c-kthn.tk - Kết Nối Cộng Đồng Lớp K3c-kthn

--------------------------------------------------
ôi thằng ngu có ny mà ko biết giữ...ngực to hay nhỏ thì có quan trọng rỳ trong tình yêu đâu

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Teen girl làm clip tặng bạn trai đã bỏ rơi mình vì chê... ngực lép

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài