Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửiNgười gửiThời gian
Kiếm Thế HappyGamesVN Chia Tay Người Yêu MasterWed Feb 29, 2012 11:46 pm
nước hoa xin xách tay từ sing về Chia Tay Người Yêu MasterFri Aug 27, 2010 6:54 pm
Nhờ dịch bài hát tiếng Anh 2 Stars Chia Tay Người Yêu MasterTue Jul 27, 2010 3:02 pm
Nhờ dịch bài hát tiếng Anh 1 Step Closer Chia Tay Người Yêu MasterTue Jul 27, 2010 3:00 pm
Thúy hâm :)) Chia Tay Người Yêu MasterSun Jun 20, 2010 5:20 pm
Dương V :)) Chia Tay Người Yêu MasterSun Jun 20, 2010 5:19 pm
Sock: ăn thịt chuột nguyên con nè Chia Tay Người Yêu MasterWed May 19, 2010 12:37 pm
Trò chơi của Hackker Chia Tay Người Yêu MasterWed May 19, 2010 12:36 pm
CS trong trường Amsterdam - Hà Nội Chia Tay Người Yêu MasterSat May 15, 2010 2:46 pm
Nội công của các hạ thật cao thâm ! bái phục.. bái phục Chia Tay Người Yêu MasterFri Apr 30, 2010 12:31 pm
Chấn Động Nữ Sing VN nhảy lầu " KINH HOÀNG" Chia Tay Người Yêu MasterThu Apr 22, 2010 9:08 pm
Thuốc lắc làm cho con người ta như thế này đây Chia Tay Người Yêu MasterThu Apr 22, 2010 9:05 pm
Clip: Đau mắt vì cảnh yêu đương nơi công cộng... Chia Tay Người Yêu MasterMon Apr 19, 2010 12:39 pm
Thầy giáo và nữ sinh vác ghế choảng nhau trong lớp Chia Tay Người Yêu MasterMon Apr 19, 2010 12:35 pm
Vắt cổ gì...ra nước? Chia Tay Người Yêu MasterThu Apr 15, 2010 12:01 pm
Trò "Trả lời bằng tên bài hát" Chia Tay Người Yêu MasterThu Apr 15, 2010 11:13 am
Nạn nhân đầu tiên của 3G ! các bạn nên cẩn thận ! Chia Tay Người Yêu MasterWed Apr 14, 2010 7:57 pm
Gặp Meo Meo – cô gái được coi là “hot girl số 1 Sài Gòn” Chia Tay Người Yêu MasterTue Apr 13, 2010 11:57 am
Clip ' mày thương binh' gây chú ý nhất Internet tuần qua Chia Tay Người Yêu MasterTue Apr 13, 2010 11:51 am
—• Don't•Love •— Chia Tay Người Yêu MasterMon Apr 12, 2010 9:09 pm
ÔI Em Thủy Tiên ngày xưa nè , khác một trời 1 vực với bây giờ Chia Tay Người Yêu MasterFri Apr 09, 2010 7:24 pm
ảnh từ hồi bé tí của mtm.ko0lb0y [ so hot ] Chia Tay Người Yêu MasterWed Apr 07, 2010 10:26 pm
Đoán xem :)) Chia Tay Người Yêu MasterWed Apr 07, 2010 10:24 pm
Tiền... Chia Tay Người Yêu MasterWed Apr 07, 2010 10:21 pm
Cuộc Sống Và Tình Yêu... Chia Tay Người Yêu MasterWed Apr 07, 2010 10:13 pm
Dương kún [Part 2] Chia Tay Người Yêu MasterWed Apr 07, 2010 6:30 pm
Gặp “dị nhân” xổ số đánh đâu trúng đấy Chia Tay Người Yêu MasterTue Apr 06, 2010 8:48 pm
BÃO đây! :D Chia Tay Người Yêu MasterTue Apr 06, 2010 2:11 pm
Show show ...... 1 cái ảnh :D Chia Tay Người Yêu MasterMon Apr 05, 2010 2:59 pm
Dương Kún... Chia Tay Người Yêu MasterMon Apr 05, 2010 2:58 pm
Similar topics

Chia Tay Người YêuXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chia Tay Người Yêu Icon_minitimeTue Feb 16, 2010 12:45 am
Chia Tay Người Yêu Bgavatar_06
Chia Tay Người Yêu Bgavatar_01Chia Tay Người Yêu Bgavatar_02_newsChia Tay Người Yêu Bgavatar_03
Chia Tay Người Yêu Bgavatar_04_newmtm.ko0lb0yChia Tay Người Yêu Bgavatar_06_news
Chia Tay Người Yêu Bgavatar_07Chia Tay Người Yêu Bgavatar_08_newsChia Tay Người Yêu Bgavatar_09
[Thành viên] - mtm.ko0lb0y

Chia Tay Người Yêu Medal110

Chia Tay Người Yêu Vide

Bài gửiTiêu đề: Chia Tay Người Yêu
https://k3c-kthn.forumvi.com

Nguồn : http://k3c-kthn.8forum.net

Tiêu Đề : Chia Tay Người Yêu

k3c-kthn.tk - Kết Nối Cộng Đồng Lớp K3c-kthn

--------------------------------------------------
Ngồi lặng lẽ viết những dòng này cho em , trái tim anh đau nhói .... Mình mất nhau thật rồi , phải ko em ? Em đã gieo vào lòng anh sự yêu thương và một tình yêu ngọt ngào ... Để rồi bây giờ ...chua xót wá ... Anh ko còn biết mình phải làm gì ... Đúng vào cái lúc anh cảm thấy mình rất cần em , cần có em bên cạnh để đi cùng anh trên con đường đầy giông bão và sóng gió , thì cũng là lúc anh nhận ra mãi mãi em ko bao giờ là người đồng hành sánh bước cùng anh.Làm sao em hiểu được cảm xúc của anh lúc này .Làm sao em hiểu được những đêm anh thao thức ko ngủ , chung quanh đều im lặng, im lặng một cách đáng sợ .hàng đêm anh chỉ biết đứng dưới hiên - buồn nhìn lên những vì sao chờ những vì sao băng vụt qua trời để nói nên điều ước vọng .Em có hiểu ko ?? Anh yêu Em với tất cả những tình yêu,trái tim mà anh có, nó xuất phát từ một con tim yêu chân thành và tha thiết. Những đêm thao thức càng làm anh nhớ đến em, nhớ nụ cười, nhớ giọng nói .... Nhớ tất cả những tháng ngày mà ta được ở bên nhau.
... Và có lẽ mình sẽ mất nhau từ đây ..trong anh giờ chẳng còn biết ngày mai mình sẽ phải làm sao . Anh vẫn luôn cất giữ những kỷ niệm ,dù biết rằng nó sẽ là nỗi đau mãi mãi trong anh .Anh tưởng rằng mình là con trai thì sẽ có đủ nghị lực để có thể vượt qua được. Bình thường trông anh rất vui vẻ và hòa đồng Nhưng thực tế trong lòng anh ,nước mắt anh chảy ra không thể nào nín được .....
Anh biết khi yêu em anh sẽ khổ thật nhiều nhưng anh ko hề hối tiếc với con đường mà anh đã chọn .Anh biết khi anh yêu em ,anh sẽ ko được gần em nhưng anh vẫn trao trọn cả trái tim của mình với hy vọng là mình sẽ có nhau . Và bây giờ ngồi một mình nơi đây anh cảm nhận con tim mình như tê dại, ko còn cảm giác ....
Em à !cho dù bất cứ cái lý do nào mình xa nhau, lòng anh cũng rất đau nhói ... cho dù em vui hay buồn, em bây giờ ra sao ? Với anh thời gian sao mà trôi đi thật chậm ... Và cũng ko thể hiểu tại sao nước mắt mình lại rơi nhiều đến thế, anh cũng không biết trách ai đây , anh cũng không trách em ? Anh chỉ biết trách chính bản thân mình ,cho dù trách em hay anh tự trách bản thân mình thì ?? Mình cũng đã mất nhau ....

Hôm nay anh viết như thế này nhưng anh không biết ngày mai anh có còn viết được nữa ko ?? Nếu em đọc được những dòng này của anh thì em có buồn cho tình yêu của hai đứa mình không em ? Hay em nghĩ rằng anh làm vậy chỉ muốn cho em một niềm tin về tình cảm của anh .Mà thế nào cũng được .... bởi vì ta có thay đổi được đâu ....??

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Chia Tay Người Yêu Icon_minitimeTue Feb 16, 2010 10:05 pm
Chia Tay Người Yêu Bgavatar_06
Chia Tay Người Yêu Bgavatar_01Chia Tay Người Yêu Bgavatar_02_newsChia Tay Người Yêu Bgavatar_03
Chia Tay Người Yêu Bgavatar_04_newMr.DannyChia Tay Người Yêu Bgavatar_06_news
Chia Tay Người Yêu Bgavatar_07Chia Tay Người Yêu Bgavatar_08_newsChia Tay Người Yêu Bgavatar_09
[Thành viên] - Mr.Danny

Chia Tay Người Yêu Medal110

Chia Tay Người Yêu Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia Tay Người Yêu
https://k3c-kthn.forumvi.com/profile.forum?mode=editprofile

Nguồn : http://k3c-kthn.8forum.net

Tiêu Đề : Chia Tay Người Yêu

k3c-kthn.tk - Kết Nối Cộng Đồng Lớp K3c-kthn

--------------------------------------------------
Sao a ko làm nhà văn Chia Tay Người Yêu 475869 văn chương lai láng đầy 2 háng tete

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Chia Tay Người Yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài