Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửiNgười gửiThời gian
Kiếm Thế HappyGamesVN Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterWed Feb 29, 2012 11:46 pm
nước hoa xin xách tay từ sing về Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterFri Aug 27, 2010 6:54 pm
Nhờ dịch bài hát tiếng Anh 2 Stars Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterTue Jul 27, 2010 3:02 pm
Nhờ dịch bài hát tiếng Anh 1 Step Closer Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterTue Jul 27, 2010 3:00 pm
Thúy hâm :)) Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterSun Jun 20, 2010 5:20 pm
Dương V :)) Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterSun Jun 20, 2010 5:19 pm
Sock: ăn thịt chuột nguyên con nè Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterWed May 19, 2010 12:37 pm
Trò chơi của Hackker Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterWed May 19, 2010 12:36 pm
CS trong trường Amsterdam - Hà Nội Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterSat May 15, 2010 2:46 pm
Nội công của các hạ thật cao thâm ! bái phục.. bái phục Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterFri Apr 30, 2010 12:31 pm
Chấn Động Nữ Sing VN nhảy lầu " KINH HOÀNG" Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterThu Apr 22, 2010 9:08 pm
Thuốc lắc làm cho con người ta như thế này đây Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterThu Apr 22, 2010 9:05 pm
Clip: Đau mắt vì cảnh yêu đương nơi công cộng... Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterMon Apr 19, 2010 12:39 pm
Thầy giáo và nữ sinh vác ghế choảng nhau trong lớp Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterMon Apr 19, 2010 12:35 pm
Vắt cổ gì...ra nước? Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterThu Apr 15, 2010 12:01 pm
Trò "Trả lời bằng tên bài hát" Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterThu Apr 15, 2010 11:13 am
Nạn nhân đầu tiên của 3G ! các bạn nên cẩn thận ! Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterWed Apr 14, 2010 7:57 pm
Gặp Meo Meo – cô gái được coi là “hot girl số 1 Sài Gòn” Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterTue Apr 13, 2010 11:57 am
Clip ' mày thương binh' gây chú ý nhất Internet tuần qua Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterTue Apr 13, 2010 11:51 am
—• Don't•Love •— Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterMon Apr 12, 2010 9:09 pm
ÔI Em Thủy Tiên ngày xưa nè , khác một trời 1 vực với bây giờ Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterFri Apr 09, 2010 7:24 pm
ảnh từ hồi bé tí của mtm.ko0lb0y [ so hot ] Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterWed Apr 07, 2010 10:26 pm
Đoán xem :)) Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterWed Apr 07, 2010 10:24 pm
Tiền... Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterWed Apr 07, 2010 10:21 pm
Cuộc Sống Và Tình Yêu... Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterWed Apr 07, 2010 10:13 pm
Dương kún [Part 2] Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterWed Apr 07, 2010 6:30 pm
Gặp “dị nhân” xổ số đánh đâu trúng đấy Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterTue Apr 06, 2010 8:48 pm
BÃO đây! :D Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterTue Apr 06, 2010 2:11 pm
Show show ...... 1 cái ảnh :D Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterMon Apr 05, 2010 2:59 pm
Dương Kún... Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) MasterMon Apr 05, 2010 2:58 pm
Similar topics

Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài)Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Icon_minitimeFri Feb 05, 2010 7:45 pm
Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_06
Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_01Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_02_newsLàm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_03
Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_04_newMr.DannyLàm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_06_news
Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_07Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_08_newsLàm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_09
[Thành viên] - Mr.Danny

Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Medal110

Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Vide

Bài gửiTiêu đề: Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài)
https://k3c-kthn.forumvi.com/profile.forum?mode=editprofile

Nguồn : http://k3c-kthn.8forum.net

Tiêu Đề : Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài)

k3c-kthn.tk - Kết Nối Cộng Đồng Lớp K3c-kthn

--------------------------------------------------

Bài này bạn dân tộc lớp mình rất kết nhá bay

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Icon_minitimeFri Feb 05, 2010 7:49 pm
Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_06
Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_01Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_02_newsLàm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_03
Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_04_newmtm.ko0lb0yLàm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_06_news
Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_07Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_08_newsLàm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Bgavatar_09
[Thành viên] - mtm.ko0lb0y

Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Medal110

Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài) Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài)
https://k3c-kthn.forumvi.com

Nguồn : http://k3c-kthn.8forum.net

Tiêu Đề : Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài)

k3c-kthn.tk - Kết Nối Cộng Đồng Lớp K3c-kthn

--------------------------------------------------
Cuộc tình giờ đây đã xa
Chỉ còn mình anh lẻ loi
Ngậm ngùi đếm những chiếc lá thu rơi bên hè vắng
Giờ này em đang ở đâu
Nhớ em lòng này đớn đau
Em đã trong vòng tay ai kia mất rồi

Lòng này yêu em biết bao
Mà người đành tâm bỏ đi
Cuộc tình tay ba anh nghe xót xa trong lòng đau
Hãy cố quên em cho rồi

ĐK:
Mà làm sao anh quên được em khi lòng anh đã yêu
Tình yêu đầu tiên không gian dối bao giờ
Những lời em nói ra anh càng thêm xót xa
Ngày xưa người nói yêu anh sao giờ vui bên ai rồi
Lãng quên tình ai

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Làm sao quên được em( Khánh Phương & Bảo Khang & Thế Tài)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài