Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửiNgười gửiThời gian
Kiếm Thế HappyGamesVN Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterWed Feb 29, 2012 11:46 pm
nước hoa xin xách tay từ sing về Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterFri Aug 27, 2010 6:54 pm
Nhờ dịch bài hát tiếng Anh 2 Stars Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterTue Jul 27, 2010 3:02 pm
Nhờ dịch bài hát tiếng Anh 1 Step Closer Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterTue Jul 27, 2010 3:00 pm
Thúy hâm :)) Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterSun Jun 20, 2010 5:20 pm
Dương V :)) Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterSun Jun 20, 2010 5:19 pm
Sock: ăn thịt chuột nguyên con nè Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterWed May 19, 2010 12:37 pm
Trò chơi của Hackker Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterWed May 19, 2010 12:36 pm
CS trong trường Amsterdam - Hà Nội Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterSat May 15, 2010 2:46 pm
Nội công của các hạ thật cao thâm ! bái phục.. bái phục Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterFri Apr 30, 2010 12:31 pm
Chấn Động Nữ Sing VN nhảy lầu " KINH HOÀNG" Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterThu Apr 22, 2010 9:08 pm
Thuốc lắc làm cho con người ta như thế này đây Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterThu Apr 22, 2010 9:05 pm
Clip: Đau mắt vì cảnh yêu đương nơi công cộng... Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterMon Apr 19, 2010 12:39 pm
Thầy giáo và nữ sinh vác ghế choảng nhau trong lớp Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterMon Apr 19, 2010 12:35 pm
Vắt cổ gì...ra nước? Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterThu Apr 15, 2010 12:01 pm
Trò "Trả lời bằng tên bài hát" Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterThu Apr 15, 2010 11:13 am
Nạn nhân đầu tiên của 3G ! các bạn nên cẩn thận ! Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterWed Apr 14, 2010 7:57 pm
Gặp Meo Meo – cô gái được coi là “hot girl số 1 Sài Gòn” Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterTue Apr 13, 2010 11:57 am
Clip ' mày thương binh' gây chú ý nhất Internet tuần qua Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterTue Apr 13, 2010 11:51 am
—• Don't•Love •— Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterMon Apr 12, 2010 9:09 pm
ÔI Em Thủy Tiên ngày xưa nè , khác một trời 1 vực với bây giờ Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterFri Apr 09, 2010 7:24 pm
ảnh từ hồi bé tí của mtm.ko0lb0y [ so hot ] Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterWed Apr 07, 2010 10:26 pm
Đoán xem :)) Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterWed Apr 07, 2010 10:24 pm
Tiền... Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterWed Apr 07, 2010 10:21 pm
Cuộc Sống Và Tình Yêu... Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterWed Apr 07, 2010 10:13 pm
Dương kún [Part 2] Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterWed Apr 07, 2010 6:30 pm
Gặp “dị nhân” xổ số đánh đâu trúng đấy Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterTue Apr 06, 2010 8:48 pm
BÃO đây! :D Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterTue Apr 06, 2010 2:11 pm
Show show ...... 1 cái ảnh :D Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterMon Apr 05, 2010 2:59 pm
Dương Kún... Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) MasterMon Apr 05, 2010 2:58 pm
Similar topics

Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường)Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Icon_minitimeFri Feb 05, 2010 7:41 pm
Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_06
Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_01Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_02_newsVẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_03
Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_04_newMr.DannyVẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_06_news
Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_07Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_08_newsVẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_09
[Thành viên] - Mr.Danny

Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Medal110

Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Vide

Bài gửiTiêu đề: Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường)
https://k3c-kthn.forumvi.com/profile.forum?mode=editprofile

Nguồn : http://k3c-kthn.8forum.net

Tiêu Đề : Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường)

k3c-kthn.tk - Kết Nối Cộng Đồng Lớp K3c-kthn

--------------------------------------------------

Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường)
Thể hiện: Nhiều Ca Sĩ

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Icon_minitimeFri Feb 05, 2010 7:53 pm
Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_06
Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_01Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_02_newsVẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_03
Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_04_newmtm.ko0lb0yVẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_06_news
Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_07Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_08_newsVẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Bgavatar_09
[Thành viên] - mtm.ko0lb0y

Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Medal110

Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường) Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường)
https://k3c-kthn.forumvi.com

Nguồn : http://k3c-kthn.8forum.net

Tiêu Đề : Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường)

k3c-kthn.tk - Kết Nối Cộng Đồng Lớp K3c-kthn

--------------------------------------------------
Cơn mưa chiều nay vô tình mang bao nỗi nhớ
Thoảng hạt mưa tràn đầy bao ký ức
Chuyện tình yêu ngày nào bao phút giây ngọt ngào giường như vẫn còn đây
Trong đêm hạt sương rơi lạng ta sao buốt giá nhớ về em ngày dài năm tháng qua
Ngàn lời yêu trao em anh vẫn ghi sâu trong lòng
Trọn đời này mãi không quên
Nhớ ngày xưa đôi ta có nhau bên nhau nhé em
Tình đến như con mơ để rồi chợt biến mất
Tình đã trao cho em để giờ phải mất nhau
Những tháng năm dần trôi bao kỷ niệm
Cuộc tình ngày xưa đó cách xa
Giọt nắng mang cho em ngàn lời yêu thiết tha
Và hứa mang cho em cuộc tình hai chúng ta
Một tình yêu bất tận ngàn lời anh sẽ yêu em mãi thôi.

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Vẫn Mãi Yêu Em (Đinh Ứng Phi Trường)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài