Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửiNgười gửiThời gian
Kiếm Thế HappyGamesVN Tình yêu không thể từ một phía MasterWed Feb 29, 2012 11:46 pm
nước hoa xin xách tay từ sing về Tình yêu không thể từ một phía MasterFri Aug 27, 2010 6:54 pm
Nhờ dịch bài hát tiếng Anh 2 Stars Tình yêu không thể từ một phía MasterTue Jul 27, 2010 3:02 pm
Nhờ dịch bài hát tiếng Anh 1 Step Closer Tình yêu không thể từ một phía MasterTue Jul 27, 2010 3:00 pm
Thúy hâm :)) Tình yêu không thể từ một phía MasterSun Jun 20, 2010 5:20 pm
Dương V :)) Tình yêu không thể từ một phía MasterSun Jun 20, 2010 5:19 pm
Sock: ăn thịt chuột nguyên con nè Tình yêu không thể từ một phía MasterWed May 19, 2010 12:37 pm
Trò chơi của Hackker Tình yêu không thể từ một phía MasterWed May 19, 2010 12:36 pm
CS trong trường Amsterdam - Hà Nội Tình yêu không thể từ một phía MasterSat May 15, 2010 2:46 pm
Nội công của các hạ thật cao thâm ! bái phục.. bái phục Tình yêu không thể từ một phía MasterFri Apr 30, 2010 12:31 pm
Chấn Động Nữ Sing VN nhảy lầu " KINH HOÀNG" Tình yêu không thể từ một phía MasterThu Apr 22, 2010 9:08 pm
Thuốc lắc làm cho con người ta như thế này đây Tình yêu không thể từ một phía MasterThu Apr 22, 2010 9:05 pm
Clip: Đau mắt vì cảnh yêu đương nơi công cộng... Tình yêu không thể từ một phía MasterMon Apr 19, 2010 12:39 pm
Thầy giáo và nữ sinh vác ghế choảng nhau trong lớp Tình yêu không thể từ một phía MasterMon Apr 19, 2010 12:35 pm
Vắt cổ gì...ra nước? Tình yêu không thể từ một phía MasterThu Apr 15, 2010 12:01 pm
Trò "Trả lời bằng tên bài hát" Tình yêu không thể từ một phía MasterThu Apr 15, 2010 11:13 am
Nạn nhân đầu tiên của 3G ! các bạn nên cẩn thận ! Tình yêu không thể từ một phía MasterWed Apr 14, 2010 7:57 pm
Gặp Meo Meo – cô gái được coi là “hot girl số 1 Sài Gòn” Tình yêu không thể từ một phía MasterTue Apr 13, 2010 11:57 am
Clip ' mày thương binh' gây chú ý nhất Internet tuần qua Tình yêu không thể từ một phía MasterTue Apr 13, 2010 11:51 am
—• Don't•Love •— Tình yêu không thể từ một phía MasterMon Apr 12, 2010 9:09 pm
ÔI Em Thủy Tiên ngày xưa nè , khác một trời 1 vực với bây giờ Tình yêu không thể từ một phía MasterFri Apr 09, 2010 7:24 pm
ảnh từ hồi bé tí của mtm.ko0lb0y [ so hot ] Tình yêu không thể từ một phía MasterWed Apr 07, 2010 10:26 pm
Đoán xem :)) Tình yêu không thể từ một phía MasterWed Apr 07, 2010 10:24 pm
Tiền... Tình yêu không thể từ một phía MasterWed Apr 07, 2010 10:21 pm
Cuộc Sống Và Tình Yêu... Tình yêu không thể từ một phía MasterWed Apr 07, 2010 10:13 pm
Dương kún [Part 2] Tình yêu không thể từ một phía MasterWed Apr 07, 2010 6:30 pm
Gặp “dị nhân” xổ số đánh đâu trúng đấy Tình yêu không thể từ một phía MasterTue Apr 06, 2010 8:48 pm
BÃO đây! :D Tình yêu không thể từ một phía MasterTue Apr 06, 2010 2:11 pm
Show show ...... 1 cái ảnh :D Tình yêu không thể từ một phía MasterMon Apr 05, 2010 2:59 pm
Dương Kún... Tình yêu không thể từ một phía MasterMon Apr 05, 2010 2:58 pm
Similar topics

Tình yêu không thể từ một phíaXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tình yêu không thể từ một phía Icon_minitimeThu Feb 04, 2010 12:19 am
Tình yêu không thể từ một phía Bgavatar_06
Tình yêu không thể từ một phía Bgavatar_01Tình yêu không thể từ một phía Bgavatar_02_newsTình yêu không thể từ một phía Bgavatar_03
Tình yêu không thể từ một phía Bgavatar_04_newmtm.ko0lb0yTình yêu không thể từ một phía Bgavatar_06_news
Tình yêu không thể từ một phía Bgavatar_07Tình yêu không thể từ một phía Bgavatar_08_newsTình yêu không thể từ một phía Bgavatar_09
[Thành viên] - mtm.ko0lb0y

Tình yêu không thể từ một phía Medal110

Tình yêu không thể từ một phía Vide

Bài gửiTiêu đề: Tình yêu không thể từ một phía
https://k3c-kthn.forumvi.com

Nguồn : http://k3c-kthn.8forum.net

Tiêu Đề : Tình yêu không thể từ một phía

k3c-kthn.tk - Kết Nối Cộng Đồng Lớp K3c-kthn

--------------------------------------------------
Em là một cô gái có trái tim bằng lửa, đã yêu ai em yêu hết mình và yêu đến khi trái tim em khô héo vì nhớ một ai đó! Nhưng dường như "ai đó" không phải là anh!
Có lẽ khi cơn mưa xuống, em sẽ đến bên cạnh em và khi cơn mưa tạnh, em lại ra đi...

Sau bốn năm tình cờ gặp nhau trong một ngày mưa, em lại gọi cho tôi. Chúng mình hẹn gặp nhau cũng trong một ngày trời mưa... Cũng chẳng hiểu sao tất cả những ngày chúng mình gặp nhau đều có mưa. Em cười bảo: "Chúng mình thật có duyên với những cơn mưa". Ngày đầu tiên, em đến bên anh và nói rằng: "Em vừa mới chia tay bạn trai" và em đã khóc rất nhiều. ngồi trong quá cà phê nhìn mưa rơi ngoài cửa sổ và thêm câu chuyện không liên quan tới anh... lúc đóm anh chỉ mong cuộc gặp gỡ ấy qua mau. Và mọi chuyện tưởng như đã qua nhưng đó lại chính là cơ sở dẫn đến những lần gặp tiếp theo của chúng mình!

Em là một cô gái thông minh, hiền lành, vui tính và được lớn lên trong một gia đình khá giả. Chỉ có một điều khiến anh cảm thấy thất vọng là vì em đã không trung thực với tình cảm của mình! Còn anh, anh chỉ là một người bình thường trong cuộc sống của em! Anh là một người hay nói, hay đùa, hay trêu chọc bạn bè mỗi lúc chuyện trò với nhau... Nhưng không hiểu sao, khi đi bên cạnh em, anh chỉ lắng nghe anh nói và cất giấu những điều ấy trong trái tim mình! Và những lần đi bên em, nghe em tỉ tê tâm sự... không biết tự lúc nào tình cảm anh dành cho em cũng đã khác. Đó không chỉ đơn thuần là tình bạn trong sáng nữa... mà trong trái tim em đã khắc ghi hình ảnh của em rõ ràng hơn bao giờ hết!
Tình yêu không thể từ một phía 1265185023-khong-thuoc-2
Anh đã yêu em, còn em thì sao? Em cũng nói đến chuyện của chúng mình... nhưng đấy chỉ là lời nói đầu môi sao em? Em là một cô gái có trái tim bằng lửa, đã yêu ai em yêu hết mình và yêu đến khi trái tim em khô héo vì nhớ một ai đó! Nhưng dường như "ai đó" không phải là anh! Đi bên em trên con đường Hoàng Diệu, những cơn gió lạnh lùa qua khiến em cho người lại và che trái tim em! Em nhớ ai đó? Anh biết chứ! Anh có nên hỏi em điều đó không em?

Nhưng anh đã không hỏi và chúng mình lại tiếp tục bước đi trên con đường tìm lại người yêu và những kí ức của riêng em! Ở bên cạnh em một năm, anh đã hy vọng người mà anh yêu thương nhất sẽ ở bên cạnh anh! Anh cần trái tim của người anh yêu - đó là điều anh mong muốn nhất, chứ không phải là thể xác của em đâu!

Anh có thể làm tất cả những gì có thể để em có được hạnh phúc... nhưng anh lại không thể trở thành người duy nhất chiếm lĩnh trái tim em! Tất cả mọi điều ở anh đều không tốt, không được như em mong muốn... anh đã bất lực trước những cố gắng và yêu thương của mình! Cảm giác thật khó chịu cứ len lỏi trong anh từng ngày từng ngày... và khoảng cách của chúng mình càng ngày càng xa nhau hơn và em lại càng nhớ người yêu của em nhiều hơn, khóc nhiều hơn trước!

Em ở trong vòng tay của anh nhưng trái tim của em lại không ở bên cạnh anh! Thật buồn... có thể tất cả mọi mặt anh đều không bằng những người con trai theo đuổi em nhưng anh tin rằng, tình cảm của anh dành cho em lớn lao và chân thành gấp bội họ!

Nắng vàng nhạt dần về chiều trên con đường Hồ Tây, anh cõng em như hai đứa bé đang chầm chậm đi! Em có biết được rằng những cảm xúc đang trào dâng trong lòng anh không? Em có hiểu được anh yêu em nhiều lắm không? Vậy mà em vẫn buồn, đôi mắt em vẫn nhìn về nơi xa xa xăm ấy... Em đang mong chờ một điều gì sẽ trở lại với em, còn anh... anh thì sao hả em? Có lẽ, anh là người đàn ông ngốc nghếch nhất trong những người đàn ông ngốc nghếch, đúng không em?
Chúng mình bằng tuổi nhau, em nói anh còn quá trẻ con! Không phải anh không biết em muốn gì nhưng anh không đủ khả năng để thực hiện nó... Anh muốn có trái tim của em chứ không phải những thứ bên ngoài đó của em! Từ bỏ em.... có nên không? Liệu từ bỏ cái mình yêu quý nhất có buồn không? Anh đã thử... nhưng anh không làm được!

Liệu anh có thể chịu đựng điều đó được bao lâu? Ngày 14-2 là ngày người ta hạnh phúc bên nhau thì chúng mình lại chia tay nhau! Có đúng là chia tay không em nhỉ? Hay nó chỉ đúng với anh mà thôi?

Từng ngày trôi qua với anh thật dài và nặng nề! Một năm qua, không ngày nào anh thôi nghĩ về em... Anh cứ lặng lẽ đi một mình tới tất cả những nơi mà chúng ta đã từng đi qua!

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Tình yêu không thể từ một phía

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài