Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửiNgười gửiThời gian
Kiếm Thế HappyGamesVN Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterWed Feb 29, 2012 11:46 pm
nước hoa xin xách tay từ sing về Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterFri Aug 27, 2010 6:54 pm
Nhờ dịch bài hát tiếng Anh 2 Stars Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterTue Jul 27, 2010 3:02 pm
Nhờ dịch bài hát tiếng Anh 1 Step Closer Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterTue Jul 27, 2010 3:00 pm
Thúy hâm :)) Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterSun Jun 20, 2010 5:20 pm
Dương V :)) Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterSun Jun 20, 2010 5:19 pm
Sock: ăn thịt chuột nguyên con nè Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterWed May 19, 2010 12:37 pm
Trò chơi của Hackker Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterWed May 19, 2010 12:36 pm
CS trong trường Amsterdam - Hà Nội Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterSat May 15, 2010 2:46 pm
Nội công của các hạ thật cao thâm ! bái phục.. bái phục Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterFri Apr 30, 2010 12:31 pm
Chấn Động Nữ Sing VN nhảy lầu " KINH HOÀNG" Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterThu Apr 22, 2010 9:08 pm
Thuốc lắc làm cho con người ta như thế này đây Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterThu Apr 22, 2010 9:05 pm
Clip: Đau mắt vì cảnh yêu đương nơi công cộng... Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterMon Apr 19, 2010 12:39 pm
Thầy giáo và nữ sinh vác ghế choảng nhau trong lớp Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterMon Apr 19, 2010 12:35 pm
Vắt cổ gì...ra nước? Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterThu Apr 15, 2010 12:01 pm
Trò "Trả lời bằng tên bài hát" Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterThu Apr 15, 2010 11:13 am
Nạn nhân đầu tiên của 3G ! các bạn nên cẩn thận ! Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterWed Apr 14, 2010 7:57 pm
Gặp Meo Meo – cô gái được coi là “hot girl số 1 Sài Gòn” Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterTue Apr 13, 2010 11:57 am
Clip ' mày thương binh' gây chú ý nhất Internet tuần qua Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterTue Apr 13, 2010 11:51 am
—• Don't•Love •— Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterMon Apr 12, 2010 9:09 pm
ÔI Em Thủy Tiên ngày xưa nè , khác một trời 1 vực với bây giờ Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterFri Apr 09, 2010 7:24 pm
ảnh từ hồi bé tí của mtm.ko0lb0y [ so hot ] Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterWed Apr 07, 2010 10:26 pm
Đoán xem :)) Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterWed Apr 07, 2010 10:24 pm
Tiền... Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterWed Apr 07, 2010 10:21 pm
Cuộc Sống Và Tình Yêu... Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterWed Apr 07, 2010 10:13 pm
Dương kún [Part 2] Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterWed Apr 07, 2010 6:30 pm
Gặp “dị nhân” xổ số đánh đâu trúng đấy Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterTue Apr 06, 2010 8:48 pm
BÃO đây! :D Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterTue Apr 06, 2010 2:11 pm
Show show ...... 1 cái ảnh :D Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterMon Apr 05, 2010 2:59 pm
Dương Kún... Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! MasterMon Apr 05, 2010 2:58 pm
Similar topics

Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản !Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! Icon_minitimeWed Feb 03, 2010 12:21 am
Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! Bgavatar_06
Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! Bgavatar_01Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! Bgavatar_02_newsTrở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! Bgavatar_03
Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! Bgavatar_04_newmtm.ko0lb0yTrở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! Bgavatar_06_news
Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! Bgavatar_07Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! Bgavatar_08_newsTrở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! Bgavatar_09
[Thành viên] - mtm.ko0lb0y

Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! Medal110

Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! Vide

Bài gửiTiêu đề: Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản !
https://k3c-kthn.forumvi.com

Nguồn : http://k3c-kthn.8forum.net

Tiêu Đề : Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản !

k3c-kthn.tk - Kết Nối Cộng Đồng Lớp K3c-kthn

--------------------------------------------------
1. Mọi người nghĩ: Hot boy là người có vẻ ngoài lạnh lùng, như Eward trong Twighlight. Vẻ đẹp bí ẩn của Eward luôn được các nữ sinh trong trường chú ý, tò mò và ngưỡng mộ.

=> Các boy nghĩ rằng: lạnh lùng một chút sẽ khiến ối nàng girl tò mò và chạy theo.

=> Nhầm to rồi nhé: Các hot boy ngoài đời rất hòa đồng. Điều đó khiến các bạn ý trở nên thân thiện, dễ mến, được mọi người yêu quý=> thành tâm điểm là điều dễ hiểu. Trong khi đó, sự lạnh lùng của bạn chỉ gây được ấn tượng ban đầu, sau đó thì…say good bye vì trông bạn thật khó gần+ có vẻ…kiêu kiêu măc dù bản chất bạn không như vậy.

=> Típ nhanh nè: xóa tan khuôn mặt giá băng và cười với tụi bạn một cái đi nào. Chỉ cần bạn sôi nổi thân thiện, các nàng girl sẽ muốn làm quen với bạn và biết đâu bạn trở thành Mr Happy trong mắt các girl=> thành tâm điểm rồi còn gì.

2. Mọi người nghĩ rằng: các hot boy thường có “hội” như 4 anh em trong boy over flowers ý, đi đâu là cả nhóm lẽo đẽo theo sau. Những người trong hội tuyệt nhiên chỉ chơi với nhau và không đoái hoài đến những người khác vì bọn họ hoàn toàn…không xứng.

=> Tai hại rồi nè: nếu bạn vẫn giữ nguyên ý nghĩ đó thì hãy mau refresh lại đi, vì bạn sẽ trở thành Mr kiêu căng trong mắt bạn bè, mọi người dần sợ hãi và xa lánh bạn. Coithường,không tiếp xúc với bạn bè xung quanh khiến bạn thu mình và ỷ lại vào nhóm. Đến một lúc nào đó, khi sự đoàn kết của các thành viên trong nhóm không còn nữa, bạn nhận ra mình mất tất cả.

=> Típ nhanh nè: có nhóm là tốt vì khi bạn buồn rầu hay gặp khó khăn, các thành viên-những người hiểu bạn nhất sẽ cũng nhau giúp đỡ. Nhưng không phải vì thế mà bạn xa lánh mọi người. Khi đó bạn không còn là hot boy nữa rồi.

Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! 220609logoboy7

3. Mọi người nghĩ: hot boy rất đẹp trai, thông minh, chơi bóng rổ miễn chê, làm gì cũng giỏi, tóm lại không chê vào đâu được.

=> Nhầm to rồi: các hot boy không quá hoàn hảo như bạn nghĩ. Các bạn ý cũng khìn khìn, thỉnh thoảng ngố và cũng lơ lửng trước một cô nàng đáng yêu…như ai. Trong một số thời điểm, hot boy sẽ tỏa sáng (như trên sân bóng rổ chẳng hạn) nhưng ngoài đó ra thì các bạn ý cũng có yếuđiểm,có thể những người khác chưa phát hiện ra thôi.

=> Giải pháp nè: tập trung học hành, trau dồi thế mạnh của mình. Các nàng girl sẽ phục bạn sát đất cho coi.

4. Mọi người nghĩ: Các hot boy được nhiều girl bám đuôi cực kì, chỉ cần mình nay người này, mai người khác là mình có quyền trở thành hot boy rồi.
=> Nhầm to: việc nay người này, mai người khác sẽ khiến bạn trở thành boy lăng nhăng trong mắt bạn bè, cứ tiếp diễn như vậy, có ai muốn đi chơi với bạn nữa chứ.

=> Giải pháp: không nên coi việc đi chơi với một bạn gái để chứng tỏ mình là người “hot”, chân thành với tình yêu gà bông (nếu có), mọi người tự khắc sẽ ngưỡng mộ bạn.

Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản ! 090120011245-344-478
Bạn có tin không? Làm hot boy chả khó tẹo nào!

Tóm lại:

Các hot boy cũng bình thường như chúng ta, họ chỉ hơn bạn chút xíu về ngoại hình, hay nổi bật với tài lẻ của bạn ý mà thôi. Điểm lại mình đi, bạn cũng có khối khoản hay ho mà các hot boy không thể có, ngoại hình cũng không tồi chút nào, có điều chưa đến lúc điểm mạnh của bạn phát huy tác dụng thôi. Tự tin+siêng năng học hỏi từ bây giờ, thời điểm ganh tị ấy sẽ đến, tin tớ đi.

Theo Kênh 14

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Trở thành "Hot Boy" ? Quá đơn giản !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài